สภาวิศวกร
สภาวิศวกร
สภาวิศวกร
สภาวิศวกร

สำนักงานสภาวิศวกร


ธรรมจารี เสริมทองหลาง
รองหัวหน้าสำนักงานสภาวิศวกร
รักษาการในตำแหน่งหัวหน้าสำนักงานสภาวิศวกร

 

ฝ่ายบริหารและประชาสัมพันธ์

 
เทพิน เกษะศิริ
หัวหน้าฝ่ายบริหารฯ
 

ขวัญฤทัย ปินใจ
เจ้าหน้าที่งานเลขานุการและประชาสัมพันธ์

ฟาตีมะห์ สังข์แก้ว
เจ้าหน้าที่งานเลขานุการ

กรีฑาพล ดนตรี
เจ้าหน้าที่ธุรการ

กัณฑ์อเนก ช่วยชูจิตร
เจ้าหน้าที่ธุรการ

ปณิดาอร รอดประทับ
เจ้าหน้าที่ธุรการ

ศลินนา แดงโกเมน
เจ้าหน้าที่ธุรการ
 
พัชรี ศรีวิชา
แม่บ้าน
 
     

งานบุคคล

 
วัจนารัตน์ วารีย์
เจ้าหน้าที่บริหาร (งานบุคคล)
 

ฝ่ายทะเบียนและใบอนุญาต

 
ปาริชาต พรหมเมศว์
หัวหน้าฝ่ายทะเบียนฯ
 


ยุทธชัย สิริวนาสรรค์
ผู้ช่วยหัวหน้าฝ่ายทะเบียนฯ


วิราช ไชยวงษ์
ผู้ช่วยหัวหน้าฝ่ายทะเบียนฯ


ชนมน เพ็ญจันทร์
เจ้าหน้าที่เลื่อนระดับใบอนุญาต


สัญญา ศรีเมือง
เจ้าหน้าที่เลื่อนระดับใบอนุญาต

กัตติกา ตันประเสริฐ
เจ้าหน้าที่เลื่อนระดับใบอนุญาต


ปาริชาติ พรมส่วน
เจ้าหน้าที่เลื่อนระดับใบอนุญาต


พัชรี แซ่เตียว
เจ้าหน้าที่เลื่อนระดับใบอนุญาต

สันติสุข ไชยบุรินทร์
เจ้าหน้าที่เลื่อนระดับใบอนุญาต


ธีระศักดิ์  แก้วหะวงษ์
เจ้าหน้าที่เลื่อนระดับใบอนุญาต


ธีรศักดิ์ ปทุมวัน
เจ้าหน้าที่ธุรการ


ณัฐชนน ทองสุทธิ์
เจ้าหน้าที่ธุรการ

ศศิธร  ทับทิมศรี
เจ้าหน้าที่ต่ออายุใบอนุญาต


ขจรทิพย์  ลาดเงิน
เจ้าหน้าที่บริการสมาชิกหน้าเคาน์เตอร์

     

ฝ่ายการเงิน บัญชี งบประมาณและการพัสดุ

 
มณฑา ศาสตร์เพ็ง
หัวหน้าฝ่ายการเงินฯ
 

อิศราภรณ์ สาธิตภาณุวัฒน์
ผู้ช่วยหัวหน้าฝ่ายการเงินฯ

สายชล วังบุญคง
ผู้ช่วยหัวหน้าฝ่ายการเงินฯ

วัทน์พร สาครพันธ์
เจ้าหน้าที่บัญชี

อัจฉราภรณ์ ระดาเสริฐ
เจ้าหน้าที่บัญชี

พิมพิกา คุณารูป
เจ้าหน้าที่การเงิน

นฤมล มุ่งหาเงิน
เจ้าหน้าที่การเงิน

ชนนิภรณ์ พานทอง
เจ้าหน้าที่พัสดุ
 

ฝ่ายเทคโนโลยีสารสนเทศ

 
สาโรช ประทุมตา
หัวหน้าฝ่ายเทคโนฯ
 

ภัลภัส บุญช่วยเจริญพร
เจ้าหน้าที่เว็บมาสเตอร์

วิชา พกุลานนท์
เจ้าหน้าที่โปรแกรมเมอร์

อภิสิทธิ์ ดุมลักษณ์
เจ้าหน้าที่โปรแกรมเมอร์
     

ฝ่ายรับรองปริญญาและจัดสอบ

 
กนกพร ส่องศรี
หัวหน้าฝ่ายรับรองปริญญาฯ
 

โชติกา ทยากรโกสิน
เจ้าหน้าที่ฝ่ายรับรองปริญญาฯ

พิมพ์ณดา นกหรั่ง
เจ้าหน้าที่ฝ่ายรับรองปริญญาฯ

ชิตชัย อังจันทร์เพ็ญ
เจ้าหน้าที่จัดสอบ

ปนัดดา คทธมาตย์
เจ้าหน้าที่จัดสอบ
 

ฝ่ายส่งเสริมวิชาชีพวิศวกรรม

 
เทพิน เกษะศิริ
รักษาการหัวหน้าฝ่ายฯ
 

จันทร์เพ็ญ ไพรสุวรรณ
เจ้าหน้าที่บริหาร(ส่งเสริมวิชาชีพวิศวกรรม)

ลัดดาวัลย์ ศรีเมือง
รักษาการผู้ช่วยหัวหน้าฝ่ายฯ

ภาวิณี แสนสุข
เจ้าหน้าที่ส่งเสริมวิชาชีพวิศวกรรม

เพ็ญพิรุฬห์ ศรีประสาธน์
เจ้าหน้าที่ส่งเสริมวิชาชีพวิศวกรรม
 

ฝ่ายต่างประเทศ

 
ว่าง
หัวหน้าฝ่ายต่างประเทศ
 

ธิดารัตน์ ขอประสิทธิ์
เจ้าหน้าที่ฝ่ายต่างประเทศ

ศศิประภา ปรางค์ชัยภูมิ
เจ้าหน้าที่ฝ่ายต่างประเทศ

ว่าง
เจ้าหน้าที่ฝ่ายต่างประเทศ
     

ฝ่ายกิจการพิเศษ

 
สุกัญญา บำรุงพงษ์
หัวหน้าฝ่ายกิจการพิเศษ
 

วรรณธนา ติยวัฒน์
เจ้าหน้าที่บริหาร (ศูนย์บริการและติดตามสมาชิก)

ณัฐธนภัทร์ นรถี
เจ้าหน้าที่สมาชิกสัมพันธ์ (Call Center)

กาญจนา ฟองรัตน์
เจ้าหน้าที่สมาชิกสัมพันธ์ (Call Center)
     

ศูนย์บริการสมาชิกภาคเหนือ จ.เชียงใหม่


ปีร์ยพรรณ มูลประเสริฐ
หัวหน้าศูนย์

จันทกานต์ เสนอุโมงค์
เจ้าหน้าที่ธุรการ
     

ศูนย์บริการสมาชิกภาคตะวันออกเหนือ จ.ขอนแก่น


เมธี คณานิตย์
หัวหน้าศูนย์

ภัททิยา บัญชาการ
เจ้าหน้าที่ธุรการ
     

ศูนย์บริการสมาชิกภาคใต้ จ.สงขลา


อารักษ์ พูลศักดิ์
หัวหน้าศูนย์

จิระประภา สุวรรณรัตน์
เจ้าหน้าที่ธุรการ

สำนักกฎหมายและจรรยาบรรณ

 
สรศักดิ์ เอี่ยมเลิศ
หัวหน้าสำนักกฎหมายฯ
 

พัชญา บุญกองแก้ว
ผู้ช่วยหัวหน้าสำนักกฎหมายฯ

ตรีสุคนธ์ บุตรี
นิติกร

ชาญชัย อมรสรวง
นิติกร

จีรวรรณ แสงจันทร์
นิติกร


กิจจา สำลีนวล
นิติกร


เจนวิทย์ จินตนพันธ์
นิติกร

ศศิธร เจือโร่ง
นิติกร

วิวิศนา แย้มจะบก
นิติกร


จุรีพร สงยัง
เจ้าหน้าที่ธุรการ

 

สภาวิศวกร
สภาวิศวกร